†☆『Medical Science BUU』☆†
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
†☆『Medical Science BUU』☆†

สมาชิกใหม่กรุณาสมัครสมาชิกก่อนนะคะ อ่านกฎและการใช้บอร์ดได้ที่ห้อง Rule & How to use !

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ช่วยอัพเดทประวัติอ.สมใจด้วยครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ช่วยอัพเดทประวัติอ.สมใจด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยอัพเดทประวัติอ.สมใจด้วยครับ   ช่วยอัพเดทประวัติอ.สมใจด้วยครับ EmptyThu Sep 10, 2009 10:14 am

ช่วยอัพเดทประวัติ อ.สมใจด้วยได้ไหมครับ พอดีว่าผมเรียนกับท่านแล้วเข้าใจมากเลยครับ

หลายคนเพื่อนๆผมที่เรียนก็บอกว่าเรียนกับอาจารย์สมใจแล้วเข้าใจดี อยากรู้อ่ะคับว่า

อาจารย์แกจบมาจากที่ไหนบ้าง และอีกอย่างอ.จิรสุดาก้สอนดี

ช่วยอับเดทประวัติแกด้วย เค้าเป็น ดร.แล้ว ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
vegeta

ช่วยอัพเดทประวัติอ.สมใจด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยอัพเดทประวัติอ.สมใจด้วยครับ   ช่วยอัพเดทประวัติอ.สมใจด้วยครับ EmptySat Sep 12, 2009 4:14 am

เห็นด้วย เว็ปมาสเตอร์รับเรื่องไปปฏิบัติด้วยนะ

ขอสมเชยนิสิตพยาบาลท่านนี้ที่แสดงความคิดเห็นในเชิงสร้างสรรแบบนี้ อาจารย์ท่านสอนดีก็ควรให้กำลังใจท่าน สิ่งที่ทำอยู่นี้เป็นการให้กำลังใจท่านได้ดีเลย ในทางกลับกันอาจารย์บางท่านสอนไม่ดีก็ควรประเมินตามจริง แต่ในเชิงสร้างสรรค์นะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยอัพเดทประวัติอ.สมใจด้วยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1