†☆『Medical Science BUU』☆†
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
†☆『Medical Science BUU』☆†

สมาชิกใหม่กรุณาสมัครสมาชิกก่อนนะคะ อ่านกฎและการใช้บอร์ดได้ที่ห้อง Rule & How to use !

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ความคืบหน้า งาน 10 ปี วิทยาศาสตร์การแพทย์

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
DEVA
ประธม
DEVA

Scorpio จำนวนข้อความ : 9

ความคืบหน้า งาน 10 ปี วิทยาศาสตร์การแพทย์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ความคืบหน้า งาน 10 ปี วิทยาศาสตร์การแพทย์   ความคืบหน้า งาน 10 ปี วิทยาศาสตร์การแพทย์ EmptyTue Aug 11, 2009 3:03 am

viw มาแล้วครับสำหรับความคืบหน้าของงาน 10 ปีวิท-แพทย์ของเรา

ซึ่งจากที่รวบรวมความคิดเห็นและพูดคุยกับหลายๆคนแล้วพอจะสรุป concept ได้ดังนี้ครับ

งานจะจัดขึ้นในวันเสาร์ ต้นเดือนพฤษจิกายน ซึ่งยังไม่ได้กำหนดวันที่แน่นอน แต่มีเพียง 2 วันที่วางไว้คือ
7 และ 14 พ.ย. 52 นี้น่ะครับ

รูปแบบของงานนั้นจะแบ่งกิจกรรมออกเป็น 2 ช่วงด้วยกัน นั่นคือ กลางวัน และ กลางคืน
ช่วงกลางวันนั้น จะเป็นกิจกรรมสัมพันธ์ระหว่างนิสิตทุกรุ่น ทั้งที่จบแล้วและนิสิตปัจจุบัน
(มีอาหารกลางวันเลี้ยงด้วยน่ะครับ)
ช่วงกลางคืน จะเป็นงานเลี้ยงสังสรรค์
ซึ่งสถานที่และกิจกรรมนั้นขออุปไว้ก่อนครับ โดยเราจะเน้นสนุกมันฮาแน่นอนครับ

นั่นก็เป็นเพียงรูปแบบงานคร่าวๆที่ได้วางไว้น่ะครับ
ซึ่งตอนนี้ก็ยังเปิดกว้างให้ทุกๆคนสามารถเสนอความคิดเห็น สามารถปรับแก้ได้หลายๆอย่าง
ไมว่าจะเป็นสถานที่ หรือรูปแบบอื่นๆน่ะครับ

อ่อ....ลืมบอกไปครับ และที่สำคัญ งานนี้จะมีการจำหน่ายบัตรด้วยครับ 1 คน ต่อ 1 ใบ
ราคานั้นยังมิได้กำหนดครับ (ขอทราบจำนวนคนที่แน่นอนก่อน)หางบัตรมีรางวัลให้ลุ้นด้วยน่ะครับ
จึงอยากให้นิสิตทุกรุ่นสอบถามจำนวนผู้ที่สนใจจะเข้าร่วมงานที่แน่นอนด้วยน่ะคับ แล้วจะขอยอกที่แน่นอนอีกทีในภายหลังครับ

ช่วยกันหน่อยน่ะครับ ประชาสัมพันธ์กันเยอะๆ
และหากมีข้อสงสัยอะไรติดต่อได้ที่ นายเกียรติดำรงค์ จันทร์จร (อั้น) วิทย์-แพทย์ปี4
paycho_godclub24@hotmail.com
ขอบคุณคราบ
ยิ้ม
ขึ้นไปข้างบน Go down
MONG
ประธม
MONG

ความคืบหน้า งาน 10 ปี วิทยาศาสตร์การแพทย์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความคืบหน้า งาน 10 ปี วิทยาศาสตร์การแพทย์   ความคืบหน้า งาน 10 ปี วิทยาศาสตร์การแพทย์ EmptySat Sep 12, 2009 4:39 pm

ขอบคุณครับ แล้วจะช่วยกระจายข่าวครับ ยิ้ม
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://naylar.multiply.com

ความคืบหน้า งาน 10 ปี วิทยาศาสตร์การแพทย์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1