†☆『Medical Science BUU』☆†
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
†☆『Medical Science BUU』☆†

สมาชิกใหม่กรุณาสมัครสมาชิกก่อนนะคะ อ่านกฎและการใช้บอร์ดได้ที่ห้อง Rule & How to use !

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
RukawAnokorU
Admin
RukawAnokorU

Aries จำนวนข้อความ : 27

กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^   กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^ EmptyThu Jun 11, 2009 4:11 pm

กฎของบอร์ดเราก็ไม่มีอะไรมากค่ะ เหมือนกฎในการใช้อินเตอร์เนตทั่วๆไปที่เค้าใช้กัน

แต่อย่างแรกที่จะขอร้องก็คือ
"ช่วยกรุณาสมัครสมาชิกกันด้วยนะคะ"

วิธีสมัครสมาชิกแปะเอาไว้อย่างละเอียดแล้ว
ที่นี่ >> [How to]วิธีการสมัครสมาชิก

สมัครกันเรียบร้อยแล้วให้ไปแนะนำตัวกันด้วยนะ
ที่นี่เลย >> เชิญชวนมาแนะนำตัวกันนะจ๊ะ ~ ^_______^

โตๆจนเข้ามหาวิทยาลัยกันแล้วก็คงจะรู้เน๊อะว่าอะไรควร หรือ ไม่ควร
ถ้า admin เห็นอะไรที่ไม่เหมาะสม ก็จะลบออกทันทีนะคะ
และตักเตือนทาง PM (จดหมายในบอร์ด) หรือ เตือนกันซึ่งๆหน้าค่ะ

เคารพตัวเราเองและผู้อื่นด้วยนะคะ
อยู่กันอย่างสงบสุขค่ะ ^^

(คงจะไม่มีปัญหาอะไรหรอกมั้ง พูดดูเป็นทางการไปงั้นแหละ Arrow )

ส่วนวิธีใช้บอร์ดอะไรยังไง ที่นี่ค่ะ >> [How to] วิธีการตั้งกระทู้ และ ตอบกระทู้

ถ้ามีปัญหาใช้บอร์ดตรงนั้นตรงนี้ไม่เป็น ทำอะไรยังไง ตั้งกระทู้ถามได้เลยนะ
ที่นี่จ่ะ >> ปัญหาต่างๆ แนะนำ ติชม เกี่ยวกับบอร์ด
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://ryokeiryu.exteen.com
RhoDopSia
ประธม
RhoDopSia

Aries จำนวนข้อความ : 22

กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^   กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^ EmptyFri Jun 12, 2009 12:22 am

จะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด ค่ะ ~ ^^
Ooae

Ooae

Cancer จำนวนข้อความ : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^   กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^ EmptyFri Jun 12, 2009 4:10 pm

รับทราบครับ ^^!!!

ปล. พี่แอดมินน่ารัก ^^v
Toushiro
ประธม
Toushiro

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^   กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^ EmptySun Jun 21, 2009 11:33 pm

thx a lot^^
bum_witch1032

Libra จำนวนข้อความ : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^   กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^ EmptyWed Oct 21, 2009 9:58 pm

รับทราบจ้า :D

กฎบอร์ด ..... ช่วยมารับทราบกันด้วยนะคะ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1