†☆『Medical Science BUU』☆†
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
†☆『Medical Science BUU』☆†

สมาชิกใหม่กรุณาสมัครสมาชิกก่อนนะคะ อ่านกฎและการใช้บอร์ดได้ที่ห้อง Rule & How to use !

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

รับสมัคร Cover SJ ด่วนมากคับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
cover SJ
ผู้มาเยือน

รับสมัคร Cover SJ ด่วนมากคับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัคร Cover SJ ด่วนมากคับ   รับสมัคร Cover SJ ด่วนมากคับ EmptyWed Mar 31, 2010 9:05 pm

รับสมัครโคฟเวอร์ SJ นะครับ

ตอนนี้ยังขาดสมาชิกทุกตำแหน่งเลยนะครับ

ขอแมนๆ นะคับ เป็นทอมหรือหญิงก็ได้ ซอยผมได้

สูง 155-165 อายุ15-18 น้อยหรือมากกว่านั้นคุยกันได้นะคับ

ตอนนี้ต้องการคนจริงๆ คับเต้นเป็นไม่เป็นฝึกกันได้นะคับ

ขอแค่อยากเต้น และรักเอสเจอ่ะคับ

ติดต่อทางไฮไฟว์ ผมนะคับ แล้วเม้นบอกผมเลยว่าสมัครโคฟ SJ

คือ ผมไม่เล่นเอม แล้วโทรศัพท์ก็หายพอดีน่ะคับ

maifriendsclub.hi5.com

ขอบพระคุณที่อ่านกระทู้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัคร Cover SJ ด่วนมากคับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1